Bếp Từ Đôi Richborn RI7343H28Q | Công Nghệ Inverter Thế Hệ Mới
Công Nghệ Inverter Tiết Kiệm Điện: Tích hợp bộ vi xử lý Inverter giúp tối ưu hóa điện năng tiêu thụ, duy trì nhiệt lượng ổn định ngay cả ở mức công suất thấp nhất, giúp món ăn chín đều và không bị cháy khét.
Mặt Kính Kanger Cao Cấp: Bề mặt kính chuyên dụng có khả năng chịu lực cực tốt, chịu sốc nhiệt lên đến 750°C. Thiết kế vát cạnh 4 phía giúp tăng tính thẩm mỹ và dễ dàng vệ sinh.
Điều Khiển Slider Độc Lập: Hệ thống cảm ứng trượt Slider riêng biệt cho từng vùng nấu, thao tác mượt mà với 9 mức công suất tùy chỉnh linh hoạt.
Chức Năng Booster Siêu Tốc: Khả năng gia nhiệt cực nhanh lên đến 2800W cho mỗi vùng nấu, giúp rút ngắn tối đa thời gian đun nấu cho người nội trợ bận rộn.
Tính Năng An Toàn Thông Minh: Trang bị đầy đủ các hệ thống bảo vệ bao gồm: Khóa an toàn trẻ em, tự động ngắt khi không có nồi, cảnh báo nhiệt dư (H), và cảm biến chống tràn tự ngắt bếp khi nước trào ra bảng điều khiển.
| Đặc điểm | Thông số chi tiết |
| Model | RI7343H28Q |
| Số vùng nấu | 02 vùng nấu từ |
| Tổng công suất | 4400W |
| Công suất Booster | 2800W / mỗi vùng nấu |
| Điện áp | 220 - 240V / 50Hz |
| Mặt kính | Kanger chịu nhiệt, vát cạnh 4 phía |
| Bảng điều khiển | Cảm ứng trượt Slider độc lập |
| Kích thước mặt kính | 730 x 430 mm |
| Kích thước khoét đá | 680 x 390 mm |
Lắp đặt: Đảm bảo lắp đặt ở vị trí khô ráo, sử dụng Aptomat riêng (tối thiểu 20A) để đảm bảo an toàn điện.
Sử dụng: Chỉ sử dụng các loại nồi có đáy nhiễm từ. Tránh đặt các vật dụng kim loại như dao, kéo lên mặt bếp khi đang hoạt động.
Vệ sinh: Sử dụng dao cạo kính chuyên dụng cho các vết bẩn cứng đầu và lau lại bằng khăn mềm cùng dung dịch vệ sinh mặt kính sau khi bếp đã nguội hẳn.