Nồi Chiên Không Dầu Thông Minh Xiaomi Lydsto XD-ZNKQZG03 | 5L 1700W Bản Quốc Tế Kết Nối App
Xiaomi Lydsto XD-ZNKQZG03 sở hữu thiết kế tối giản nhưng đầy sang trọng với tông màu hiện đại, phù hợp với mọi không gian bếp. Dung tích 5L cho phép bạn dễ dàng chế biến lượng thực phẩm lớn, thậm chí là gà nguyên con, đáp ứng tốt nhu cầu cho gia đình từ 3 - 6 thành viên.
Sản phẩm sử dụng công nghệ lưu thông không khí nóng 360° với công suất 1700W. Luồng khí nóng luân chuyển tốc độ cao giúp thực phẩm chín đều từ trong ra ngoài, lớp vỏ vàng giòn mà không cần dùng đến dầu mỡ, giữ trọn hương vị tự nhiên và độ ẩm của món ăn.
Điểm ăn tiền nhất của phiên bản Quốc tế này chính là khả năng kết nối Wi-Fi. Bạn có thể dễ dàng:
Điều khiển từ xa: Tùy chỉnh nhiệt độ và thời gian qua smartphone.
Kho công thức khổng lồ: Truy cập hàng trăm công thức nấu ăn được thiết lập sẵn, chỉ cần chuẩn bị nguyên liệu và nhấn "Bắt đầu".
Theo dõi lộ trình: Nhận thông báo khi món ăn hoàn thành.
Mặt trước của nồi trang bị màn hình cảm ứng sắc nét. Với các chế độ nấu được cài đặt sẵn như: Khoai tây chiên, Cánh gà, Tôm, Làm bánh, Bít tết... việc nấu nướng trở nên đơn giản hơn bao giờ hết, ngay cả với những người mới bắt đầu vào bếp.
Lòng nồi được phủ lớp chống dính thực phẩm cao cấp, không chỉ giúp món ăn không bị nát mà còn cực kỳ dễ vệ sinh sau khi sử dụng. Các bộ phận như khay chiên có thể tháo rời và vệ sinh an toàn trong máy rửa bát.
| Đặc điểm | Thông số chi tiết |
| Thương hiệu | Lydsto (Hệ sinh thái Xiaomi) |
| Model | XD-ZNKQZG03 |
| Dung tích | 5.0 Lít |
| Công suất | 1700W |
| Điện áp | 220V ~ 50Hz |
| Kết nối | Wi-Fi IEEE 802.11 b/g/n 2.4GHz |
| Ứng dụng điều khiển | Mi Home / Lydsto App |
| Dải nhiệt độ | 80°C - 200°C |